TD is 4U

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bún tạo 4 frum cho anh em TD chúng ta và những ai quan tâm đến TD đều được chào đón và gặp gỡ nhau , chia sẽ kinh nghiệm , giao lưu với nhau .

Latest topics

» Một câu chuyện không tên
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Jan 28, 2015 9:25 am by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† Nhân gian †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Sep 11, 2012 9:44 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† 28/08/2012 †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Sep 08, 2012 4:07 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† bánh xe thời gian †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 11:24 am by tears_and_ocean

» THIẾT KẾ WEB NICER
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeWed May 30, 2012 8:22 pm by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† phụ tình †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jan 02, 2012 11:42 pm by tears_and_ocean

» 8 lần nối dối của mẹ ( sưu tầm)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 11:53 am by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† những thiên thần của tears †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 2:01 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† sự chờ đợi ngốc nghếch †-:¦:-º.•´¯)
Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!! Icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:52 am by tears_and_ocean

Affiliates

free forum

2 posters

Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!!

Admin
    Admin
    Admin

New icon Hạnh Phúc là gì hả em !!!!!!!!!!

Bài gửi  Admin Sun May 23, 2010 4:30 pm

Hạnh phúc là gì? Nó có phải là ranh giới mong manh giữa sung sướng và khổ đau?
    Hạnh phúc không là gì cả, nó đơn giản chỉ là một sợi dây vô hình mà tưởng như huyền ảo được treo lơ lửng giữa không gian và thời gian, mà không chịu bất cứ ràng buộc của một thế lực nào cả. Ấy vậy mà người ta vẫn luôn mong muốn có được nó, khao khát nó, nhưng lại không biết phải làm gì để có nó. Có người thì nghĩ nhiều tiền sẽ mang hạnh phúc lại với họ, vì thế họ bất chấp tất cả để có thật nhiều tiền, nhưng họ không ngờ lại bị những đồng tiền ấy trôn sống, có người lại nghĩ quyền lực có thể mang lại hạnh phúc, họ đã dốc cạn sức mình để cố đứng trên người khác, nhưng họ lại không ngờ, sự ham muốn ấy lại biến họ trở thành những con người có dã tâm, và cuối cùng họ phải chết trong cô độc. Có người thì lại nghĩ hạnh phúc sẽ đến với những người lãng mạn, và bay bổng, rồi họ suốt ngày sống trên cung trăng với những thứ mà họ có thể nghĩ ra, kết quả cuối cùng là họ bị mắc bệnh tưởng, và phải chết trong nghèo đói và bần hàn......
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    Đã từ lâu anh luôn thầm mong muốn rằng em sẽ mãi là của anh, và điều đó luôn thôi thúc anh trong tâm trí anh lúc nào em cũng tồn tại vĩnh hằng và không hề thay đổi. Nhưng bây giờ đây thì em nghĩ gì? em có biết rằng anh đang mong chờ em từng giây phút không? Em có thể chốn chạy anh, chốn chạy tất cả nhưng em không thể chốn chạy được chính mình. Bởi em đã yêu anh như anh cũng rất yêu em. Tại sao vậy ha em! sao em không dám đối diện với lòng mình. Em ah! hãy trung thực với lòng mình đi và đừng chạy trốn anh nữa! anh rất mong em, mong em từng giây từng phút, mong rằng tới một ngày tình yêu của anh đủ lớn có thể đưa em trở về bên anh và chạy đến bên anh mình sẽ cùng hoà nhịp con tim và viết nên những nốt nhạc hạnh phúc nhất của cuộc đời và anh sẽ trao cho em tất cả những gì quí giá nhất của cuộc đời anh mình cùng nám tay nhau đi đến cuối cuộc đời em nhé .......!!!

[You must be registered and logged in to see this link.]
    babyxixon
    babyxixon

New icon ...

Bài gửi  babyxixon Tue May 25, 2010 1:25 pm

hạnh phúc hay nổi đau đến tận cùng cũng chỉ là nước mắt... Cái quan trọng của đời sống mình là sống sao cho thật với bản thân mình...!! k nên lụy hay vì 1 cái gì đó quá... H.p sẽ tự tìm đến với mình... Khi bạn nắm chặt lòng bàn tay thì mình k có gì... nhưng khi mình mở lòng bàn tay ra thì mọi thứ vẫn là của mình... đừng có gắng làm gì để nó thuộc về mình... mà hãy kiên nhẫn chờ đợi nó 1 ngày nó sẽ là của mình... Smile

Hôm nay: Mon Apr 29, 2024 1:26 pm