TD is 4U

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bún tạo 4 frum cho anh em TD chúng ta và những ai quan tâm đến TD đều được chào đón và gặp gỡ nhau , chia sẽ kinh nghiệm , giao lưu với nhau .

Latest topics

» Một câu chuyện không tên
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeWed Jan 28, 2015 9:25 am by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† Nhân gian †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeTue Sep 11, 2012 9:44 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† 28/08/2012 †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeSat Sep 08, 2012 4:07 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† bánh xe thời gian †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 11:24 am by tears_and_ocean

» THIẾT KẾ WEB NICER
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeWed May 30, 2012 8:22 pm by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† phụ tình †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeMon Jan 02, 2012 11:42 pm by tears_and_ocean

» 8 lần nối dối của mẹ ( sưu tầm)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 11:53 am by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† những thiên thần của tears †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 2:01 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† sự chờ đợi ngốc nghếch †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):  Icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:52 am by tears_and_ocean

Affiliates

free forum

(¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):

tears_and_ocean
    tears_and_ocean

New icon (¯`•.º-:¦:-†One love†-:¦:-º.•´¯):

Bài gửi  tears_and_ocean Tue Jul 19, 2011 8:28 am

Tình yêu, tình yêu của em.....và tình yêu đó sẽ ko bao giờ là của em....cả trái tim, cả trái tim này....một con tim mục nát chỉ biết yêu mình anh.....em vẫn ko muốn tin những gì mình đã thấy...khoảng cách ngày càng xa giữa anh và em.....cả thế giới này làm em ko thở nỗi....chỉ cần nhìn thấy anh em sẽ quên hết tất cả....em yêu anh bất chấp mọi thứ...cho dù bị tổn thương em vẫn yêu anh....tuy ko nói nhưng em vẫn sẽ....vẫn ở bên anh và chỉ yêu mình anh....tuy ko thể ở gần anh nhưng còn hơn là kết thúc....chỉ cần một điều thôi là em cũng hạnh phúc...đó là đứng phía xa nhìn tình yêu của em...em yêu anh mặc dù biết rằng anh sẽ làm em sẽ khổ đau....cho dù mất tất cả em vẫn mãi yêu anh....tuy ko nói nhưng em vẫn sẽ....vẫn ở bên anh và chỉ yêu mình anh....thậm chí anh có bảo em là con ngốc đi chăng nữa....ngay cả khi nếu nó làm tổn thhương em....tình yêu này sẽ mãi là.....mãi mãi là tất cả đối với em
    Trống rỗng, trống rỗng tràn ngập căn phòng.... khi con tim trở nên mù loà trong nỗi nhớ.....đối với em sẽ chẳng còn gì là tất cả....một khi cuộc đời đã vô vàn sự vỡ tan
    Hãy đi đi một nơi anh cho là hạnh phúc..... xa thật xa để nước mắt này không còn rơi trên áo anh!!!

Hôm nay: Sun May 12, 2024 4:23 am