TD is 4U

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bún tạo 4 frum cho anh em TD chúng ta và những ai quan tâm đến TD đều được chào đón và gặp gỡ nhau , chia sẽ kinh nghiệm , giao lưu với nhau .

Latest topics

» Một câu chuyện không tên
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeWed Jan 28, 2015 9:25 am by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† Nhân gian †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeTue Sep 11, 2012 9:44 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† 28/08/2012 †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeSat Sep 08, 2012 4:07 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† bánh xe thời gian †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 11:24 am by tears_and_ocean

» THIẾT KẾ WEB NICER
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeWed May 30, 2012 8:22 pm by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† phụ tình †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeMon Jan 02, 2012 11:42 pm by tears_and_ocean

» 8 lần nối dối của mẹ ( sưu tầm)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 11:53 am by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† những thiên thần của tears †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 2:01 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† sự chờ đợi ngốc nghếch †-:¦:-º.•´¯)
(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯) Icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:52 am by tears_and_ocean

Affiliates

free forum

(¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯)

tears_and_ocean
    tears_and_ocean

New icon (¯`•.º-:¦:-† Những điều muộn màng nhất †-:¦:-º.•´¯)

Bài gửi  tears_and_ocean Sun May 22, 2011 2:57 pm

[Only admins are allowed to see this image]

Giờ đây em chỉ muốn oà khóc nức nở bởi tất cả đã biến mất. Trước mắt em chẳng còn gì thuộc về anh nữa! Những linh tính những sai lầm đã được cảnh báo trước song em lại hồ đồ làm lơ đi như chẳng hề hay biết gì cả. Em quá ngây thơ dại khờ đến ngu xuẩn khi trông chờ vào một tình yêu không có thật từ anh. Có lẽ đó đã là định mệnh của em. Bản năng từ trong em là thu hút những kẻ đàn ông tham lam bạc tình bạc nghĩa về phía mình! Giờ đây đau khổ biết tỏ cùng ai?! Đã nhiều lần không ít trước đây em luôn muốn anh đừng theo đuổi em nữa bởi nó như một trò chơi đuổi bắt trốn tìm mà em tin rằng em chẳng bao giờ tìm thấy anh! Nhưng than ôi giờ đây khi điều ước thành sự thật em lại cần đến anh vô cùng. Lại tự trách mình em một lần nữa để vụt tay anh. Chưa bao giờ em thấy cần anh hơn thế. Lặng lẽ với những nỗi đau vô vọng. Anh ơi….những lỗi lầm kia hãy quên đi để cuộc tình ta vẫn bên nhau….em luôn thầm mong anh hiểu như thế và sẽ có một ngày anh gọi cho em. Xin anh đừng rời tay em đừng ngoảnh mặt và cũng đừng để em ngoài cuộc sống của anh đừng để em hụt hẫn lạc giữa dòng đời. Song….có lẽ đó chỉ là tiếng kêu âm thầm trong nước mắt của một cô gái tội nghiệp.

Giờ đây người đã ra đi thật rồi. Em chỉ xin anh lúc này nói cho em biết điều anh mong muốn nhất là gì. Hãy nói cho em được một lý do mà người đã đến với em và cũng xin người chỉ một lý do trong trăm nghìn lý do mà anh nói ra để rồi anh không còn cảm giác với em nữa. Hãy nói cho em biết….

Cuộc sống thật không đơn giản như ta đã nghĩ. Bây giờ nó không còn là màu hồng sáng tinh khôi trong mắt em! Đời người ngắn ngủi thôi chỉ vài ba cái nháy mắt tất cả đã trở thành cát bụi….sao ta không trân trọng nhau khi còn có thể…. Hãy nói cho em biết….

Hãy nói cho em biết anh cần gì!

Hôm nay: Sat May 11, 2024 9:36 pm