TD is 4U

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bún tạo 4 frum cho anh em TD chúng ta và những ai quan tâm đến TD đều được chào đón và gặp gỡ nhau , chia sẽ kinh nghiệm , giao lưu với nhau .

Latest topics

» Một câu chuyện không tên
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeWed Jan 28, 2015 9:25 am by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† Nhân gian †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeTue Sep 11, 2012 9:44 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† 28/08/2012 †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeSat Sep 08, 2012 4:07 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† bánh xe thời gian †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeThu Jun 14, 2012 11:24 am by tears_and_ocean

» THIẾT KẾ WEB NICER
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeWed May 30, 2012 8:22 pm by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† phụ tình †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeMon Jan 02, 2012 11:42 pm by tears_and_ocean

» 8 lần nối dối của mẹ ( sưu tầm)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeSat Nov 12, 2011 11:53 am by Admin

» (¯`•.º-:¦:-† những thiên thần của tears †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeFri Oct 28, 2011 2:01 pm by tears_and_ocean

» (¯`•.º-:¦:-† sự chờ đợi ngốc nghếch †-:¦:-º.•´¯)
Cám ơn anh đã đánh mất em...!! Icon_minitimeWed Oct 26, 2011 2:52 am by tears_and_ocean

Affiliates

free forum

Cám ơn anh đã đánh mất em...!!

babyxixon
    babyxixon

New icon Cám ơn anh đã đánh mất em...!!

Bài gửi  babyxixon Fri Oct 08, 2010 11:59 am

Anh thân yêu!

Một ngày nào đó em sẽ làm cô dâu khoác trên mình chiếc váy cưới trắng thật lộng lẫy và chú rể sẽ trao nhẫn vào tay em, nhưng người đó sẽ không phải là anh.

Anh sẽ nắm tay một cô gái khác, anh sẽ vuốt tóc một cô gái khác dịu dàng hơn với em ngày xưa, còn em vẫn lo lắng mỗi khi trời mưa nhưng sẽ đi đưa áo mưa cho một người đàn ông khác.

Đường phố đông người chẳng ai biết em đã từng cùng anh đi qua đó, nên em mặc sức đi lướt qua và có thể chúng ta đi lướt qua nhau mà không biết.

Em sẽ xây một mái ấm sẽ nấu những bữa cơm thật ngon, một ngôi nhà ấm cúng với người em yêu hơn cả. Như anh nghĩ về vợ mình, về hạnh phúc bền lâu. Trong bức tranh tô màu cuộc sống của em sẽ chẳng có khuôn mặt anh.

Em từng nghĩ anh là người duy nhất.Nhưng em nhận ra cuộc đời đâu phải cổ tích. Cuộc đời như những bản tình ca dịu dàng, thiết tha, say mê như chưa hề cũ nhưng chẳng đoạn điệp khúc nào lặp lại. Như chính anh không phải điệp khúc của đời em.

Rồi sẽ có một một chàng trai yêu em nhất bước vào và đủ sức làm ấm cả con tim em, đủ sức thắp bừng lên ngọn lửa niềm tin trong em.

Và em sẽ nói lời cảm ơn anh vì đã đánh mất em để chàng trai khác nhận ra em là tình yêu. Để em được biết thế nào là ấm áp, là tình yêu cuộc đời mình và xiết chặt của vòng tay
    Sẽ có một người mở một bản nhạc nhẹ vào mỗi buổi sáng em thức dậy, sẽ trồng hoa hồng vào khu vườn nhỏ của em, loài hoa mà em yêu thích nhất.

Người sẽ mang tiếng cười cho căn phòng trống trải sẽ xoa dịu nỗi đau trong góc khuất của trái tim em một cách nhẹ nhàng, êm ái.

Người sẽ thắp lên những ngọn nến niềm tin và mãi che chở cho nó không bị tắt.

Người sẽ làm ấm góc khuất lạnh lẽo của em bằng sự ấm áp của trái tim. Người sẽ mở tung cánh cửa tình yêu của em để em đón nhận tình yêu và cho đi tình yêu của mình.

Anh sẽ nhẹ nhàng bước ra góc khuất trái tim em, và ra khỏi con tim em. Anh sẽ như cơn gió vô tình, vô tình đến làm mát cuộc đời em trong thoáng giây… Smile

C.s đôi lúc... fải đánh mất đi 1 thứ j` đó... thời zan sẽ cho mìk lại 1 thứ mới tốt hơn thứ mìk đã đánh mất... ^^... Đừng lun nghĩ... thứ mìk đánh mất đi là quý já nhất.... Đừng lun đau khổ vì thứ đánh mất đi đó... C.s k fải lúc nào cũng có nổi pùn... Khi bạn pùn... pùn đến mức bạn mún chếk đi... nhưng tại sao... bạn chỉ nghĩ đến nổi pùn... mà k nghĩ đến niềm zui bạn đã có... Hãy bít quý trọng những thứ mìk đang có... Đừng để đến khi mất đi ùi.... hối hận k kịp.... ^^

Similar topics

-

Hôm nay: Mon Apr 29, 2024 9:19 am